เราเป็นเพื่อนกันมาได้ประมาณ 1 ปี จริงแล้วผมไม่ได้อยากเป็นเพื่อนตั้งแต่ละครั้งแรกที่ผมได้เจอผมรู้สึกว่าเธอเป็นคนน่ารักมากแต่ผมต้องสะกดกลั้นอารมณ์ของผมเอาไว้ เพราะความที่เธอเป็นคนเฟรนลี่คุยกับทุกคนได้หมดแต่ก็ไม่เคยที่จะ
![ดูหนังออนไลน์](https://191movie.com/wp-content/uploads/2023/09/ads300f.gif)
เราเป็นเพื่อนกันมาได้ประมาณ 1 ปี จริงแล้วผมไม่ได้อยากเป็นเพื่อนตั้งแต่ละครั้งแรกที่ผมได้เจอผมรู้สึกว่าเธอเป็นคนน่ารักมากแต่ผมต้องสะกดกลั้นอารมณ์ของผมเอาไว้ เพราะความที่เธอเป็นคนเฟรนลี่คุยกับทุกคนได้หมดแต่ก็ไม่เคยที่จะ